สมาชิกล่าสุดที่อ่านหัวข้อนี้

กลับไปยังรายบอร์ด
<iframe width="640" height="360" src="http://www.youtube.com/embed/A4flT7Ww9xM?feature=player_embedded" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

<iframe width="640" height="360" src="http://www.youtube.com/embed/GKbN6zcSm58?feature=player_embedded" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
<iframe width="640" height="360" src="http://www.youtube.com/embed/TZ0ViMVxKZA?feature=player_embedded" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

<iframe width="640" height="360" src="http://www.youtube.com/embed/tzLmqWlnBgg?feature=player_embedded" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

<iframe width="640" height="360" src="http://www.youtube.com/embed/3KteOsHbkIY?feature=player_embedded" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

สมาชิก

Groans: 1
Groaned at 25 Times in 23 Posts
ได้ให้อนุโมทนา: 6
ได้รับอนุโมทนา 1,942 ครั้ง ใน 851 โพส
พลังการให้คะแนน: 330

ยูทิ้งบ์มันบ้า ข้าค้นเอ็นย่า เจอกันตรึมเขมรเฉยเลย

ตรงข่้ามบ้านผม ดอกสวยๆสรีเกหลืองของพิชไร้ราคาแต่มีค่า 6ผล 5บาท มัระขี้นก สุดยอดสมุนไพรลดเบสหวาน น้ำตาล 560ยัังลงได้เหลือ100กว่าๆ เอาตากแห้ง เยอรมัน --ญี่ปุ่นซื้อไม่อั้น ้โดยการกินเค้กและช๊อกโกแลตกันมาก ที่อังกฤษ สถานกักกันเด็กชายลดพฤติกรรมก่้าวร้าวโดยงดอาหารที่ให้น้ำตาลสูง
ถ้ามีตังแบบเศรษฐีกหาดใหญ๋--พ่อคุณส้ม กินโสมจีน ผมเคยซ์อมาโหลนึงต้องทิ้งหมด---เทพบอกว่าปลอม

--ที่ผมเอาตัวไปเสี่ยงกินมา ว่านกระชายดำ ปัจจุบันโล50บาท ขมมาก แต่เป็นยาดี บำรุงทุกเรื่องจนถึงนกที่ไม่ใช่ของเรา--ไวอากร้าชีวภาพไร้สารพิษ ตอนนี้องค์การเภสัช---ทำยาแข่งไวอากร้าได้แล้ว ถูกกว่าหลายสิบเท่า ไวอากร้าเม็ดละพันเดียว แต่มีผลเกิดการ้ค่างคาได้ (กิน 10เม็ดขึ้นไป--หมดหมื่นกว่า--- เว่อร์ไปไหม)น้องชายตื่นไม่ยอมหลับกัน ที่พูดเพราะชายไทย 3ใน4 เป็นโรคหย่อนสมรรถภาพทางเพศครับ--ฒ)ูนนี้แล้ว ที่ว่าจะเผลอพาเด็กสาวๆมานอนด้วยคงไม่ ถ้าฟลุคมา-เจอนางยักษ์ขมูขีฆ่าตายแน่ ---ผมนะ-----เรื่องกามมันวุ่นไม่มีจบ ถ้าไม่วุ่นตามมันก็จะดี ฟังเพลงก็พอเพียงแล้ว---
ตนจีน หาอีหนูให้พ่อตอนแก่ ไม่ทำถือว่าไม่กตัญญู,-ลำปากชายชรานัยน์ตเด็กอย่างผม ต้องวิ่งไปหาเข่้าฟิตเนส,และหายาโป๊ว ทำกันทำไม เหนื่อยด้วย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chandayot : 21-10-2012 เมื่อ 10:35 PM
veer
สมาชิก

Groaned at 6 Times in 5 Posts
ได้ให้อนุโมทนา: 26
ได้รับอนุโมทนา 109 ครั้ง ใน 47 โพส
พลังการให้คะแนน: 37

veer
สมาชิก

Groaned at 6 Times in 5 Posts
ได้ให้อนุโมทนา: 26
ได้รับอนุโมทนา 109 ครั้ง ใน 47 โพส
พลังการให้คะแนน: 37

สมุนไพรของไทยดีๆเยอะครับ แต่ไม่อยากจะกินกัน เพราะมันหาง่ายไป ราคาถูก แต่ถ้าหากราคาแพงๆ กล่องสวยๆ หายาก แย่งกันแทบตาย...... ทุกวันนี้ผมเอาสมุนไพรมาดองกินเองครับ กระชายดำ แม่ย่านาง สมอบก มะขามป้อม อยากกินอะไรก็ใส่ลงไป สุขภาพก็ดี ไม่เข้าโรงพยาบาล 20 กว่าปีแล้วครับ
กำลังรอลุ้นว่าสิ้นปลายปีนี้ประธานาธิบดีสหรัฐอเมริกาจะประกาศว่ามีมะนาวต่างนุด.นั่นซีมีน้องหลายคนบอกว่าโอบาม่าจะออกมาพูดมีหลายคนก็บอกแบบนี้เช่นคุณชาม คุณหมู เจอกันทาง้เอ็มเอสเอ็นครับ
--ข่าวลืิอว่าฮิตเล่อร์ำม่ได้ตาย เขาไปกับจานบินซ่อนตัว ณ ดินแดนใต้โลก อาจจะจริง เพราะบนดวงจันทร์ นักบินพบฐานที่มั่นเก่าของชาวนาซี มีความสะดวกทุกอย้าง กระทั่งกาแฟร้อนๆ หแอมกรุ่น

---เฮ้ หมวกอวกาศไม่ต้องใส่ก็ใด้ ดวงจันทร์มีบรรยากาศด้วย--ด้านหลังดวงจันทร์ปลุกพืชไว้เต็มเลย มีสัตว์คล้ายกระรอกด่วย

Alien Moon Base Captured By Chang'e-2 Orbiter? 2012 - YouTube

Alien Moon Base Captured By Chang'e-2 Orbiter? 2012 - YouTube

Alien Base On Moon Filmed By Neil Armstrong 1 Of 2.flv - YouTube

Unforgettable Moment!! - YouTube
ไม่เครียดนะ ดูต่างดาวแล้วเครียดๆบีบๆ
ttp://www.youtube.com/watch?v=EIJbgfBIgEs&feature=related
ชาติไหนใครเกิดมาเจอแบบนี้บ้างครับ

ชาติก่อนผมเป็นคนอิสลาม ปรีชาเป็นชาวพุทธ ชาตินี้กลับกันครับ ผมเป็นพุทธแต่ขชอบฟังเพลงอินเดีย แต่ปรีชาไม่ชอบฟัง แปลกๆนะ

ยากในเน็ตก ็ขวดน้ำปลา-- ดอกไม้บางชนิด ช่วงนี้ว่านหงส์เหินกำลังบาน อิมาจาดกเจ๊โรงน้ำแข็ง เแป็นหัวเหมือนข่าครับ ดอกดก็สวย หอมเย็นๆ
อะไรคือต้นไม่สารพักดประโยชน์ที่ทุกบ้านควรปลูก หม่ิอนครับ ใบชงกินอทนนน้ำชา ลดเบาหวานได้ดี ผลก็มีสรรพคุณดี ทำแยม ทำไวน์ไเด้ บางคนส่งญี่ปุ่นๆทำครีมทากน้ามาขายเราครับแหะๆ
--ดอกไม้ที่จีน-ญี่ปุ่นนิยมว่าสวย คือAzaliaไทยเรียก กุหลาบพันปี ซึ่งที่ขึ้นคตามดอย ดอกสีแดว คือโรโดเราดร้อน มีทั่วโลกครับ ถ้าความสูงถึงระดับ

ปลายแถวเ้หลนโหลนชาวอารยีัน ยังสวยจัยบจิตเลย ยุคพระพุทธเจ้าควงงามแต๊ๆ--ดาราสาย--สะใภ้อมืิตตาป ประจัน  มีนามว่า    อิสวาราย่า ราย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chandayot : เมื่อวานนี้ เมื่อ 10:57 AM
ยากในเน็ตก ็ขวดน้ำปลา-- ดอกไม้บางชนิด ช่วงนี้ว่านหงส์เหินกำลังบาน อิมาจาดกเจ๊โรงน้ำแข็ง เแป็นหัวเหมือนข่าครับ ดอกดก็สวย หอมเย็นๆ
อะไรคือต้นไม่สารพักดประโยชน์ที่ทุกบ้านควรปลูก หม่ิอนครับ ใบชงกินอทนนน้ำชา ลดเบาหวานได้ดี ผลก็มีสรรพคุณดี ทำแยม ทำไวน์ไเด้ บางคนส่งญี่ปุ่นๆทำครีมทากน้ามาขายเราครับแหะๆ
--ดอกไม้ที่จีน-ญี่ปุ่นนิยมว่าสวย คือAzaliaไทยเรียก กุหลาบพันปี ซึ่งที่ขึ้นคตามดอย ดอกสีแดว คือโรโดเร็นดร้อน มีทั่วโลกครับ ถ้าความสูงถึงระดับ

ปลายแถวเ้หลนโหลนชาวอารยีัน ยังสวยจัยบจิตเลย ยุคพระพุทธเจ้าควงงามแต๊ๆ--ดาราสายสัใภ้อมืิตตาป ประจัน--------- อิสวาราย่า ราย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chandayot : เมื่อวานนี้ เมื่อ 10:57 AM

ปรียา คาลิดาส

คำว่าอิสวาราย่าก็มาจาก อิศวรครับ คนอืนเดียนำชื่อพระเจ้าที่นับถือมาตั้งเป็นชื่อลูกหลาน เกมืิอนมีะระเจ้า--เทพเจ้าอยู่ใกล้ตัว
---ปรียาก็สวย ไม่น่าเล่นหหนังโป๊เลยจ้ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chandayot : เมื่อวานนี้ เมื่อ 11:11 AM
chandayot
สมาชิก

Groaned at 25 Times in 23 Posts
ได้ให้อนุโมทนา: 6
ได้รับอนุโมทนา 1,942 ครั้ง ใน 851 โพส
พลังการให้คะแนน: 330

Aishwarya Rai - Wikipedia, the free encyclopedia ประวัติเธอ

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=kEw53F5p8Sw

สดชื่นมะครับ
หงษ์เหิร
หงษ์เหิร..อรวี สัจจานนท์ - YouTube

ต้องขอบคุณคุณเวียร์สำหรับข้อมูลดีๆ มีค่ามากครับ เพราะผ่านการทดลองใช้มาแล้ว
--ขออนุญาตแสดงความเห็นว่า เป็นเหมือนคาถาครับ บทเดียวกัน จะเป็นนเมตตามหานิยม หรือแคล้วคลาดก็ได้ แล้วแต่เจตนานำพาไปครับ
ยกตัวอย่าง้ช่นดกรณีคุณปรียานุช ปานประดับ จะต้องผ่าขาทั้งสองเพราะกระดูกเสื่อม มีคนให้ไปหาแม่ชีเมี้ยนที่เมืองกาญจน์ เธอก็ไป ได้ยามา เป็นพวกกระเทียมตำ พริกตำ ก่อนกินต้องแธิษฐาน ระลึกถึงแม่ชีกก่อน ถ้าเราทำก็นึกถึงฤาษี และพระพุทธองค์ก็ได้ครับ--ตรงนี้สิสำคัญ
หาดูคลิปอื่นด้วยครับ
http://www.youtube.com/watch?v=xdPCpeosSaE&feature=relmfu
ตอบกลับ  rainbow

สวัสดีค่ะพี่รุ้ง ใช่เลยค่ะหนูอยู่ใก ...
กบร้อง โพสต์เมื่อ 24-10-2012 09:41

พี่ก็ไปตลาดวัดพุทธบูชาทุกศุกร์เลยค่ะ ใกล้กันจริงๆ
ปรียา คาลิดาส

คำว่าอิสวาราย่าก็มาจาก อิศวรครับ คนอ ...
jesdath โพสต์เมื่อ 24-10-2012 10:12

ชาตินี้ก็เลยชอบสาวนัยต์ตาเข้ม
จริงๆแล้วกระชายดำนำมาต้มกินเองก็ไม่ค่อยดีนะคะ
เคยเจอมาเขากินมากจนเม็ดขึ้นในตาดำ
หนาวมากก็ผ้าห่ทมตราคนนะจ๊ะฬช้ดรมากยี่ห้อนี้ อิอิ ว่ ...
jesdath โพสต์เมื่อ 24-10-2012 09:30

โอ้โหหหห ลุงเจษไม่ธรรมดา มีผ้าห่มตราคนซะด้วย มันมีให้ห่มอยู่ค่ะลุงเจษ แต่ไม่ได้ห่มทุกวันนี่ซีคะปัญหา เพราะที่นี่มันหนาวทุกวันเลย อิอิ โดยเฉพาะ หนาวใจ 5555555
ตอบกลับ  ณัฏฐวิธัน

สวัสดีค่ะพี่กุ้ง พี่เก่งจังทน ...
กบร้อง โพสต์เมื่อ 24-10-2012 09:45

ไม่ได้เก่งจ้าน้องกบร้อง ที่มันต้องทนเพราะว่าเรามาหาเงิน อะไรจะเกิดขึ้นก็ต้องอดทนให้ได้จ้า อยู่ใต้ฟ้าจะกลัวอะไรกับฝน ทนลม ทนฝน ทนแดด ทนหนาว ทนร้อน อิอิ ทนมันทุกอย่างเลย
ติดตามตลอดเลยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ต้องอ่านแทบทุกวันเรียกว่าไม่สนใจอ่านกระทู้อื่นๆเลย ทำให้รู้ว่าโลกเรายังมีสิ่งที่เรายังไม่รู้อีกมากมาย อยากให้ความรู้นี้กระจายไปสู่กลุ่มต่างๆ
คนไทยจะได้ฉลาดขึ้นค่ะ
จริงๆแล้วกระชายดำนำมาต้มกินเองก็ไม่ค่อยดีนะคะ
เคยเ ...
rainbow โพสต์เมื่อ 24-10-2012 10:59

เม็ดขึ้นในตาดำ หมายความว่ายังไงคะพี่รุ้ง หนูงง ช่วยอธิบายที
เม็ดขึ้นในตาดำ หมายความว่ายังไงคะพี่รุ้ง หนูงง ช่วย ...
ณัฏฐวิธัน โพสต์เมื่อ 24-10-2012 13:46

กินเยอะไปก็เป็นพิษได้ค่ะ
ครับ แม้อต่สส.ไทยยังรู้ว่านาซ่าก็สามรถเปลี่ยนลมฟาอากาศได้ทุกประเทศครับ
-เหนื่อมากวันก่อน มาตายต้งขุดหลุมฝังมัน มัอาจใฟ้โชค หมาคือ6 ตาย เป็น0
นี่แหลพวันนี้ที่รอคอย--ก้มตัวยกจอบมะนปิดกลัสรีรรพะเหนื่อยแทบตาย แดดร้อนๆ
ถือว่าบอกใบ้แล้วนะหวยน่พ เปนทั้งรื่องลักลั อจ.ใบ้กวยทน้มนตร์ยันทพสเน่ห์ สักเสกเลขยันต์ ครบหมดดีครับผม
ความหนาวทิ่มแทงผืวกาย แถมยังแทงใจอยู่ทุกวินาที ทางเหนือของไทยนี้เรียกว่า หนาวเจ็บปวด แต่ชอบคนจีนี้ พวกเขาอึดจริงๆ ทำอะไรทำจริง แม้ในเรื่องการช่วยเหลือคน การบรรลุธรรม
จคงเหมือนไม่ยากสำหรับพวกเขา
ใครที่ถูกหวย งวด1 พย.โดยเลขจากผม ขอให้นำเงิน 100 บาทไปทำบุญกับวัด อีก 100 ให้เป็นค่าเซิร์ฟเว่อรฺเว็ปพลังจิตครับ (รู้ล๋วงหน้าด้วย )---ถ้าไม่รู้ล่วงหน้าก็ไม่ใช่ยี่ห้อเจษฎาสิครับ แหะๆ ถ้าตังหมดต้องนั่งสมาธิอุทิศให้ผมวันละ 10นาที คนละ3 วันครับ ไม่งั้นเราติดค้างหนี้กันนะครับ ไปชาติหน้าดอกเบี้ยขึ้นนะครับ
ยวโฮมหาระรวยรวยๆกันซะ อ.เจษ ฯนักคณิตศาสตร์ --ติดเอฟทุกวิชา( แมธ-สแตท-)-555 นั่งสมาธิอุทิศให้เงินและเทพเจ้าเงินตรามั่งยัง ไม่มีจุดนี้ก็มาๆ--ขัดๆ เหมือน-- คนปัสสาวะขัดน่ะ--บางท่านบอกไม่ทำบุญอุทิศให้เงินๆก็ไม่รักเราน่ะ

แมธ-แมธเมคิกส์ คณิตศษาตาร์

สแตท--สตาทิสติกส์ ---สถิติศาสตร์
ใครที่ถูกหวย งวด1 พย.โดยเลขจากผม ขอให้นำเงิน 100 บาทไปท ...
jesdath โพสต์เมื่อ 24-10-2012 14:46

สาธุค่ะขอให้สมพรปากถูกแน่ๆ วันนี้ได้ไปกราบนมัสการหลวงพ่อจำเนียร
ได้รับทั้งสีผึ้ง น้ำมนต์ สวดยันต์เก้าปรับธาตุ ได้รับพระจากหลวงพ่อพร้อมยันต์
หลวงพ่อเมตตาบารมีสูงมากๆ ทำบุญกับหลวงพ่อ  ร่วมอนุโมทนาบุญร่วมกันนะคะ
ขอให้หายเจ็บหายไข้ร่ำรวยๆค่ะคุณเจษและแฟนคลับนะคะ
ถูกไม่ถูกก็แผ่ให้ค่ะสาธุสาธุ
ใครที่ถูกหวย งวด1 พย.โดยเลขจากผม ขอให้นำเงิน 100 บาทไปท ...
jesdath โพสต์เมื่อ 24-10-2012 14:46

ป้าดดดด ลุงเจษ สุดยอดแห่งความถูกใจค่ะ แล้วเลขอะไรไม่เห็นลุงเจษบอกเลยอ่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด