สมาชิกล่าสุดที่อ่านหัวข้อนี้

กลับไปยังรายบอร์ด

เลขวิ่งงวดนี้สุดยอดจริงๆ

ที่ อ.พี บอกว่าเดือนนี้เสาร์ห้า หวยงวดเดือนนี้มีเลขห้า เลยวิ่งห้าเลยสุดยอดจริงๆครับใครได้บ้างครับ
ก้อยวิ่งห้าคะ แต่วิ่งแบบขาดทุนคะ..
ได้มาก็แบ่งไว้ทำบุญด้วยนะครับ เพื่อเป็นทุนโชคในงวดหน้าครับ ยิ่งทำบุญ ยิ่งมีโชคครับ เคล็ดลับครับ
...อภัย คือการหยุดกรรมทั้งปวง
www.อาจารย์พีลองภูมิ.com
งวดหน้า ขออีกนะค่ะ  จะลองดูบ้าง เพื่อจะได้มีเงินไปทำบุญอีก
วันนี้ไปตลาดจะไปดูแม่ค้าที่เขาขายปูขายเขียดขายปลาว่าจะไปซื้อไปปล่อยสักหน่อยปรากฏว่าไม่มีมีแต่ปลาช่อน 2 ตัวที่สภาพดูแล้วไม่รอดแน่หัวดูคล้ายโดนทุบแบบให้มึนไม่มีแรงกระโดดออกจากกะละมัง การซี้อสัตว์ไปปล่อยเราต้องดูดีๆนะครับว่าสัตว์ที่ซื้อไปปล่อยสภาพเป็นอย่างไร กบหรือเขียดโดนหักขาหรือเปล่า แย้โดนหักคางหรือเปล่า นกโดนหักขาหรือหักปีกหรือไม่ต้องดูด้วยครับถ้าสัตว์ที่โดนกระทำที่ผมกล่าวมาไม่รอดครับถ้าเราซื้อไปปล่อยตายสถานเดียว
สวัสดีค่ะเป็นสมาชิกใหม่ ขอฝากตัวด้วยนะค่ะ งวดหน้าขอด้วยนะค่ะ
ที่ อ.พี บอกว่าเดือนนี้เสาร์ห้า หวยงวดเดือนนี้มีเลขห ...
ตุ๊ต๊ะ โพสต์เมื่อ 16-7-2011 22:13

ดีใจด้วยนะน้อง...  งวดหน้า ถ้าคิดว่า พี่น้อยเป็นเพื่อน(ร่วมโลก)อยู่ละก้อ....บอกด้วยน๊า 5555
อยากถูกมั่งจัง  จะได้เลิกทำงานเย้ย
11
ดีใจด้วยนะน้อง...  งวดหน้า ถ้าคิดว่า พี่น้อยเป ...
แม่คุณ โพสต์เมื่อ 18-7-2011 06:37

ได้เลยครับ งวดนี้ออกดังไปครับพี่เลข 5 เนี้ย ดัง 2 งวดแล้วครับงวดหน้าแต่อาจารย์พีจะเมตตาครับ
ได้เลยครับ งวดนี้ออกดังไปครับพี่เลข 5 เนี้ย ดัง 2  ...
ตุ๊ต๊ะ โพสต์เมื่อ 18-7-2011 22:56

หวังเป็นเช่นนั้นค่ะน้อง...กลายร่างไปเลย5555
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
งวดหน้าวันที่ 1สิงหาจะเป็นอย่างไรบ้าง เอาแบบเจ๋งๆครับ เอาชนิดเจ้ามือตามหาคนใบ้หวยเลยครับ
งวดหน้าวันที่ 1สิงหาจะเป็นอย่างไรบ้าง เอาแบบเจ๋งๆคร ...
บุญเรือง โพสต์เมื่อ 19-7-2011 16:31

ตอนนี้เจ้ามือทราบแล้วครับว่้าอาจารย์ไหนที่ใบ้หวยแม่น กะลังดักเ้จอวันที่ 23
ตอนนี้เจ้ามือทราบแล้วครับว่้าอาจารย์ไหนที่ใบ้ห ...
ไม่ใช่ปอนด์ โพสต์เมื่อ 19-7-2011 18:16

ปอน พี่ได้ที่ตรวจแล้ว ใช้ที่เก่าไปก่อน แต่เดือนหน้าคงต้องหาที่ใหม่ครับ
ปอน พี่ได้ที่ตรวจแล้ว ใช้ที่เก่าไปก่อน แต่เดือนหน้ ...
ลองภูมิ โพสต์เมื่อ 19-7-2011 18:21

รับทราบครับ  เดือนหน้าเป็นวันที่เท่าไหร่ครับพี่?
งวดหน้าวันที่ 1สิงหาจะเป็นอย่างไรบ้าง เอาแบบเจ๋งๆคร ...
บุญเรือง โพสต์เมื่อ 19-7-2011 16:31

คงแล้วอาจารย์พีจะเมตตาละครับ
อยากได้เลขจากอาจารย์ พี เหมือนกันค่ะ
ใกล้ถึงแล้วครับวันรวย
62, 67 นะครับ งวดวันที่ 1 สิงหาคม นี้ อย่าลืมซื้อเด้อ รับรอง100% ครับ
มีคนบอกวาเลข7มา
ชีวิตคือการต่อสู้
ถ้าใครซื้อเลขที่ผมบอกไปของงวดวันที่ 1 สิงหาคม คือ 62,67 รวยแน่นอนครับ งานนี้ไม่หวงครับ ลองซื้อดูนะครับ
8 กะอะไรคะคุณเอก
ตอบกลับ 22# เอกเลขศาสตร์

พี่เอกใบ้หวยด้วย ดีค่ะ ถ้าถูกจะพาเลี้ยงข้าว ;P
ดีจัง  รออ.พี  มาใบ้เพิ่มอ่ะ   ขอเสียงอ.พีด้วยค่ะ  มาให้โชคเหล่าสมาชิกด้วยค่ะ
ผมว่าตามสูตรที่เคยถูกนะงวดนี้สามตัวบนน่าจะมีเลข 1 หรือ 2 มาในสามตัวบนลองวิ่งดูครับ
ถ้าใครซื้อเลขที่ผมบอกไปของงวดวันที่ 1 สิงหาคม คือ 62,67 ...
มังกร โพสต์เมื่อ 26-7-2011 19:09

จะลองดูนะครับงวดนี้
กลับไปยังรายบอร์ด