กลับไปยังรายบอร์ด
เกิดวันที่15ก็รอดตัวไปใช่มั้ยคะ
ใครก็ตามที่เกิดใน 2 กลุ่มดังต่อไปนี้ คือ เลข 4 และ เลข  ...
รักไร้พ่าย โพสต์เมื่อ 9-6-2011 00:55

ผม 22 มกราคม คราฟฟฟ เต็มๆๆ
พี่เกิดวันที่ 8 พอดีเลย  ทำไงดีค่ะ
พี่เกิดวันที่ 8 พอดีเลย  ทำไงดีค่ะ
สามี วันที่  6  
ลูกๆ วันที่  1 ,  19  ,  9
มาอีก1คน เกิด13 จ้า
เกิด 22 ค่ะ แต่ในครอบครัวไม่มีใครเกิดในสองกลุ่มนี้เลยอะ คนสนิทก็ไม่ แล้วหมายความว่าไงค่ะเนี่ย โดดเดี่ยวค่ะเศร้าไม่เหมือนคนอื่นเลยอะ
พอดีเพิ่งอ่านเจอกระทู้นี้ ค่ะ เกิด 8 สิงหาค่ะ
รบกวนคุณรัก ช่วยดูให้หน่อย ตอนนี้กำลังอกหักค่ะ
พอดีเพิ่งอ่านเจอกระทู้นี้ ค่ะ เกิด 8 สิงหาค่ะ
รบกวนค ...
outofcontrol โพสต์เมื่อ 23-11-2012 07:23

เดวก็เจอคนใหม่ครับ แต่แม้คุณเจอคนใหม่ ใจจะหวนนึกถึงคนเก่า
ตอนแรกก็กะว่าจะเกิดวันที่ 24 แต่แม่บอกเร็วไป 27 เถอะลูก เอ้า 27 ก็ 27 จ๊ะแม่
27 สิงหา ปีจอ จะเป็นไงบ้าง รบกวนอาคุงรัก ดูให้หน่อยได้ไหมค่ะ
ตอนนี้อยู่บ้านเฉย ๆ คอยดูดเงินสามี อึดอัดมากๆ อยากใช้เงินตัวเอง
แต่ที่ผ่านมาทำอะไรก็เจ๊งตลอดๆ อยากถามคุณรักว่าทำอาชีพอะไรดี
ที่ทำแล้วรวยเร็ว (อย่าบอกว่าขายยาบ้านะตัวเอง) ขอบคุณล่วงหน้าจ้า
คุณเป็นคนเหงาๆลึกในใจ

อาชีพที่ถูกดวงมากๆ คือ ขายอาหารครับ
รักคนอ่าน
13 แก้ไง
ตอบกลับ 486# รักไร้พ่าย
ขอบคุณคุณรักมากนะคะ จริงๆเป็นคนชอบทำอาหารมาก และในใจลึกๆอยากเปิดร้านอาหาร มีจินตนาการรูปแบบร้านอยู่ในหัวเป็นสิบ ๆ แบบ แต่ไม่กล้าทำ อย่างที่บอกค่ะ กลัวเจ๊ง

เคยรู้จักนาม "รักไร้พ่าย" ในเวปพลังจิต แต่ก็ไม่ได้ติดตามอะไรเพราะมีเรื่องที่เราจดจ่ออยู่ จนมาซื้อหนังสือ "มหัศจรรย์ ปาฎิหาริย์ พระพิฆเณศ" ของอ.แบงค์ สเกตช์กรรม ก็เจอนาม รักไร้พ่ายอีก เป็นผู้เขียนคำนิยมให้ แล้วทำไปทำมา มาถึงเวปญาณทิพย์นี้ได้งัยไม่รู้

คุณรัก ถ้าวันใดที่เมย์มีกะตังค์(รวย)จากการขายอาหารจริง ๆ จะมาช่วยคุณรักทำหนังสือ ถือว่ามาขอแบ่งบุญใหญ่ด้วยคนหนึ่งนะ คุณรักมาสร้างบารมีเพื่อไปต่อ แต่เมย์ขอยุติลงที่ชาตินี้ล่ะ ไม่ไปแล้ว เบื่อเหลือเกินแล้ว
แล้วคนเกิดวันที่ 14 ละคะ
ผมเกิด 17
แฟนเกิด 13
แล้วยังงี้มีวิธีแก้เคล็ดมั๊ยครับ
เง้อ...มิน่าหล่ะ  ผมเกิด 17 น้องชาย เกิด 4
ก็คงต้องสะสมบุญกันต่อไปทำไงได้ เห้ออออ
เดวก็เจอคนใหม่ครับ แต่แม้คุณเจอคนใหม่ ใจจะหวนนึกถึ ...
รักไร้พ่าย โพสต์เมื่อ 23-11-2012 23:42

คงไม่เลือกใครแล้วล่ะค่ะ พอละ กับรักที่เป็นทุกข์
โดนเลย ตัวเองเกิด 13 สิงหา แม่เกิด 17 กรกฏา อืม ทะเลาะกันบ่อยและรุนแรง แป๊ปเดียวก้อดีกัน อยู่ใกล้กันนานไม่ค่อยได้ เหมือนกันมาก แต่ก็คุยกันรู้เรื่องที่สุดแล้ว แถมเกิดปีขาลเหมือนกันด้วย ... คุณรักไร้พ่ายค่ะ ขอถามหน่อยว่าความรักหนูจะเป็นไงค่ะเนี่ย คนที่ทะเลาะกันจะได้คืนดีไหม อยากปรับความเข้าใจ อยากให้มันดีกว่าเดิม อยากเรียนรู้กันใหม่ อยากแก้ไข ขอโอกาสหนูเหอะ plzzzzz
เกิด17
พ่อ14
แม่9
น้องชาย29
ลูกชาย20
แฟน27
มีเราคนเดียวกลุ่มเลขวิบาก
ต้องแก้ปัญหาให้ทุกคนเลยหรอ ว้ากกกกกกก
ผมเกิดวันที่ 22 แม่ผมเกิดวันที่ 22 พ่อผมเกิดวันที่ 4 น่ะตอนนี้ผมก็ไมฃ่ได้อยู่บ้านเลยห่างจากพ่อแม่มาทำงานจากพวกเขาไกลมาก
กิตติศักดิ์
เพิ่งเห็นบทความนี้ ค่ะ  น่าแปลกที่มันเป็นการโคจรมาเจอกัน ด้วยกลุ่มเลข ที่เกิดจากวิบากกรรม

ตัวเองเกิด 13
แฟนเกิด 8
ชีวิตอยู่เหมือนเป็นเพื่อนกันค่ะ  มีเรื่องวุ่นวายเยอะแยะมากมายร่วมกัน เค้าตกงาน อยู่ด้วยเมื่อไรเขาจะมีงานทำ เบื่อๆ เซ็งๆ ค่ะ
คุณรัก แล้ววันที่ 29 ล่ะคะ  การงานเป็นอย่างไร
เกิดวันที่ 14 ล่ะคะ
ตัวเองเกิด17 พี่ชายเกิด26 แม่เกิด28 พ่อเกิด 12-13ไม่แน่ใจค่ะ
ไม่แน่ล่ะว่าตัวเองทำไมรู้สึกเหนื่อยกับคนในครอบครัว กับพี่ชายนี่รุ้ว่าเค้าไม่มีอะไรแต่ทำไมเรารู้สึกอคติกับเค้าไม่ทราบสาเหตุเหมือนกัน
ส่วนเพื่อนเคยรักแต่ต้องมาหมางใจเนี่ย22
ตอนนี้มีเพื่อนกัลยาณมิตรที่คบกันมานาน เกิดวันที่8 (อย่าบอกนะคะว่าต้องเลิกคบกันอีกเพราะเหตๆนี้ ..ไม่นะะะ )
ไม่ทราบว่าคุณรักมีอะไรแนะนำหรือบทวิเคราะห์อะไรไหมคะ
เกิดวันที่ 4 ค่ะ อยากรู้จังว่าเป็น 4 แบบไหน
เกิดวันที่4พอดีเลย แต่คนในครอบครัวไม่มีกลุ่มเลขทั้ง2เลย มีแต่เพื่อนสนิทที่เกิด13
กลับไปยังรายบอร์ด