สมาชิกล่าสุดที่อ่านหัวข้อนี้

กลับไปยังรายบอร์ด
สาธุ...ขออนุโมทนาด้วยนะครับ
ตอบกลับ 25# มาเพื่อช่วย
หนูมากราบท่านค่ะ...
ดีมากครับ สาธุครับ
สวัสดีคะท่าน อาจารย์ ภราดรภาพ นวิยาคะเคยแวะมาสาธุกับท่านบ้างแล้วแต่ไม่ได้พูดคุยสักเท่าไหร่เลยคะ แต่ได้มีโอกาสพูดคุยกับป้านุชคะ ต้องขอขอบคุณท่าน อาจารย์เป็นอย่างมากนะคะที่ได้นำทางนวิยามาพบป้านุช ท่านเป็นผู้ชี้ทางเดิน มาพบทางออกจริงๆ ประตูทางออกยังมีผู้รู้อย่างป้านุชคอยชี้นำ คะ สาธุ สาธุ คะ หวังสักวันจะได้พูดคุยกับท่านบ้างนะคะ
หนูมากราบท่านค่ะ.
สักวันอยากไปกราบท่าน และฝึกกับท่านอาจารย์บ้างคะ สาธุ สาธุ มาถึงวันนั้นที่เถอะ
ขอร่วมอนุโมทนาบุญด้วยคนน่ะค่ะ
ขออนุโมทนาสาธุด้วยคนค่ะ ถ้าอยู่เมืองไทยคงจะมีโอกาสไปฝึกกับอาจารย์บ้าง
ขอขอบคุณทุกๆ ท่านที่แสดงความจริงใจให้ต่อกัน
ขอให้เจริญไปด้วยบารมี
อยากไปฝึกปฏิบัติด้วยค่ะ หากมีบุญวาสนาสักวันหนูคงได้เจออาจารย์
ค่ะสนใจอยากปฏิบัตมากเลยนะคะ...
อนุโมทนาบุญด้วยนะครับ สาธุ _/\_
อนุโมทนาสาธุครับ
อนุโมทนาสาธุครับ
กราบสวัสดีปี่ใหม่ไทย แด่ท่านอาจารย์ และครอบครัวมีความสุขทั้งทางโลกทางธรรม ยิ่งขึ้นไปเทอญ ด้วยความเคารพอย่างสูงคะ
และขอให้ อาจารย์ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านมีรัก ความสุข สนุกได้บุญ  ปลอดภัยตลอดเทศกาล และต่อไปเทอญ สาธุ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
อนุโมทนาฯสาธุครับ.
อนุโมทนาค่ะ..
อนุโมทนา สาธุค่ะ
อนุโมทนา สาธุครับ
อนุโมทนาบุญกับอ.ด้วยนะค่ะ ในการสร้างความดีช่วยเหลือคน
เคยได้ไปฝึกมโนยิทธิที่วัดท่าซุง วันไหนมีวาสนาคงได้ไปฝึกวิชาสามกับ อ.ภารดรภาพ
อนุโมทนา สาธุค่ะ ขอให้อาจารย์มีบุญบารมีสูงยิ่งๆขึ้นไป  จะได้ช่วยเหลือชี้นำเพื่อน
มนุษย์ให้ได้พบทางสว่างค่ะ
อนุโมทนา สาธุ ค่ะ
โมทนาครับ...อาจารย์
ขออนุโมทนาสาธุครับ
อนุโมทนาสาธุค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด