สมาชิกล่าสุดที่อ่านหัวข้อนี้

กลับไปยังรายบอร์ด

รับดูดวง จากศาตร์ ตัวเลขวัน เดือน ปี เกิด ฟรี

ซื่อ  คำถาม  พร้อมวันเดือน  ปี  เกิด   สนใจถามมาได้
อยากถามอาจารย์เรื่องการงานที่ทำอยู่มีโอกาสเจริญก้าวหน้าหรือไม่ แล้วอาชืีพเสริมควรทำอะไรคะ การเงินดีมั๊ยคะ ขอขอบคุณค่ะ
ชื่อ จริยา เกิดวันอังคารที่ 16 มกราคม 2539 ถามเรื่องการเรียนค่ะ และมหาลัยจะได้ตามที่หวังไหม
No comment !!
ณัฏฐพิชา เกิดวันพฤหัสที่ 17 เมษายน 2523 ถามเรื่องงาน
ณัฏฐพิชา เกิดวันพฤหัสที่ 17 เมษายน 2523 ถามเรื่องงานค่ะ
ชื่อพรพรรณ เกิดวันจันทร์ที่26 พฤศจิกายน 2522
ถามเรื่องโชคลาภ และเหตุการณ์ที่กำลังจะเกิดขึ้นเร็วๆๆนี้คะ
ขอบคุณล่วงหน้าคะ
ปิยาลักษณ์
เกิดพฤหัสบดี 24 พ.ค.2516
สอบถามเรื่องการเงิน และโชคลาภค่ะ

อนุโมทนา สาธุค่ะ
ชื่อเกด เกิด 29 เมษายน 2531 ถามเรื่องการงานว่าเหมาะกับกฎหมายหรือไม่ และเจอเนื้อคู่หรือยังคะ ขอบคุณมากค่ะ
กฤตภาส
17 ตุลาคม 2540
ถามเรื่องอาชีพในอนาคตควรทำอาชีพอะไรดีครับ
ชื่อ พัฒน์ ครับ
เกิดวันที่ 6 มีนาคม 2528
อยากถามเรื่องความรัก กับเพื่อนสนิทในช่วงนี้ครับ
ชื่อ นภัทร ค่ะ
เกิดวันจันทร์ที่ 15 สิงหาคม 2531 ปีมะโรง
อยากถามเรื่องการงาน การเงิน และความรักค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
อาภาพร  ตันตินุตรกุล เกิดวันพฤหัสบดีที่ 14 มิถุนายน 2522

อยากถามเรื่องงานค่ะ ว่าจะได้งานเมื่อไหร่
ณิชกานต์ พงษ์หัสบรรณ์ ศุกร์13 ก.พ 2513xปีจอถามเรื่องอาชีพทำอะไรดีคะอนาคตชีวิตจะเป็นยังไงคะ
ณิชกานต์ พงษ์หัสบรรณ์ ศุกร์13 ก.พ 2513xปีจอถามเรื่องอาชีพทำอะไรดีคะอนาคตชีวิตจะเป็นยังไงคะ
ชื่อกัญญาค่ัะ  เกิดวันศุกร์ที่20 มกราคม2521 เวลา 17.20น.อยากถามเรื่องเนื้อคู่ค่ะ
ขอบคุณมากนะค่ะ
ตอบกลับ 2# korarak

การเงินและหลายๆเรื่องจะดีขึ้นเรื่อยๆคับ  ถึงยังติดขัดแต่ก็ไม่หนักเหมือนหลายๆปีก่อน
ตอบกลับ 4# mild37naruk

การเรียนได้ดังตั้งใจแน่นอนคับ  เพราะดวงจะได้ขึ้นมาตั้งแต่ปีที่ผ่านมาแล้วคับ
ตอบกลับ 5# sodakatoon

ช่วงนี้ให้ระวังเรื่องร้อนใจน๊ะคับ  ดวงมีแต่การร้อนในจิตใจ  สนใจอยากตรวจแบบละเอียดและวิธีแก้ไข  ติดต่อได้คับ  0828636845
สุพจน์ 22 ธค 11 ตามใบเกิด   25 ตค.13 เกิดจริง  สอบถามเรื่องการงานในอนาคตครับ
ศศิวลัย 25/6/22 เรื่องการเงิน คะ ขอบคุณคะ
จิตรานนท์ เกิด 1 /10/2525 ตอนกลางคืน อยากทราบเรื่องการงานค่ะ ขอบคุณค่ะ
อุไรวรรณ เกิด 26/01/29   เรื่องคู่ครอง
อัครวุฒิ เกิด 4 ตุลาคม 2530ครับบ อยากทราบเรื่องงานครับ เรื่องงานที่ถูกจริต ตอนนี้ตกงานครับ
มรรยาทส่อสันดานชาติเชื้อ
ตอบกลับ 21# Phot

ท่านบอกหว่้าช่วงนี้และพอนาคต ดวงดีกว่าปต่ก่อนคับ ปัญหาที่ต่างๆเบาบ้างลง
กลับไปยังรายบอร์ด