. . . . . . . . . . . .
กลับไปยังรายบอร์ด

ขอบคุณ โรงแรม ออน ออน ภูเก็ต เป็นอย่างมากคะ

ก่อนอื่นต้องขอบคุณ GM โรงแรม ออนออน ภูเก็ต เป็นอย่างมากที่ ต้อนรับ อ.ซินแสเป็นหนึ่งเอื้ออาทร เป็นอย่างดี  ต้องขอบอกว่า อบอุ่นเหมือนบ้านหลังที่ 2เลยคะ   อ.ซินแสขอ บรรยายตามภาพนะคะ  

1. ถ่ายรูป บริเวณ ด้านหน้าของ โรงแรม ต้องบอกว่า ปรับปรุงใหม่ พลังงาน " ดี " ตามศาสตร์ ของอ.ซินแส  ไม่ว่าจะเป็น พลังงานของ เฉดสี พลังงาน ของตัวเลข  พลังงานของ ประตู ทางเข้า ....

2. บริเวณเคาเตอร์ ตามหลักศาสตร์ ทุกอย่างคะ หันหน้าเข้าธุรกิจ ขวามือควรจะเป็น เคาเตอร์เก็บเงินดีนักแล  พลังงาน ด้านการเงินหมุนเวียรดี

3. ห้องนอน ใช้สี ที่เหมาะกับธุรกิจ มีการกันทิศทางที่ ลงตัวตรงศาสตร์ แห่งการ พักผ่อนทุกประการ  เฮง เฮง เฮง

4. ภ่ายภาพคู่กับ ท่าน GM  ของเรา ชื่อ MR. JO  หนึ่งในทีมบริหารที่ ต้องยกนิ้วให้ว่า สุดยอด ....

5. ใต้ท้องบันได ทุกตัวมีไฟ ส่องสว่าง เปรียบประดุจ มังกร เสริมทรัพย์   

อย่างไร ก็ตามลูกศิษย์ ท่านใด อยากไปสัมผัสบรรกาศ อันงดงาม ตกแต่งได้ ย้อนความรู้สึกกลับไป ในยุคบ้าน ทรายทองได้ จริงๆ   อิอิอิ เพราะทุกรูปที่ ถ่าย อ.ซินแส ก็จินตนาการว่า  อ.เป็น หญิงพจน์ ( หรือเรียกง่ายๆว่า พจมาน สว่างวงศ์ 5555 )​
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
ฮวงจุ้ย เอื้ออาทร
เก่าคลาสสิก
กลับไปยังรายบอร์ด