กลับไปยังรายบอร์ด

**ฟรี**เปิดแล้ว อ.พลอยฟ้า พยากรณ์ไพ่พรหมญาณ สายญานพระแม่

เปิดนัดจองดูดวง ดูญาณ เช็คดวงชะตา ปี2556 เช็คด้วยไพ่ สไตล์องค์แม่ แบบละเียด พื้นฐานชีวิต ดวงชีวิตคู่ ปัญหาค้างคา รำคาญใจ แก้ไขด้วยไพ่ชี้ชะตา แนะแนวทางการแนะนำ รับรู้ก่อน ได้เปรียบ จะได้ระวัง กันไว้ดีกว่าแก้  

@@ ดูฟรีวันละ 3 ท่าน เริ่มจอง ตั้งแต่วันนี้ - 31 มกราคม เริ่มดู 24 เป็นต้นไป  ทั้งหมด 24 คน ตั้งแต่เวลาบ่าย -  1 ทุ่ม   จองได้ที่ เฟสบุ๊ค  ไพ่ทายชีวิต  หรือ เบอร์โทร  ...............@@

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
อนุโมทนาค่ะ  
ขอจองดูดวง ลงชื่อใน Facebook แล้วค่ะ
รบกวนจิงคิวด้วยครับ
ไม่รู้จองตรงไหน
รบกวนจิงคิวด้วยครับ
ไม่รู้จองตรงไหน
ตอบกลับ 6# iiouiinj

Facebook   ไพ่ทายชีวิต  ค่ะ
จองค่ะ ไม่มี facebook ค่ะ ขอจองดูทางโทรศัพท์ได้ไหมค่ะ
จองแล้วค่ะ ที่facebook รับแอดด้วยนะค่ะ
ไม่มีFacebook ขอดูทางโทรศัพท์ด้วยได้ใหมคะ
  ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรืองนะคะ      
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
อนุโมทนาด้วยนะค่ะ
จองคิวดูดวงไว้ในfacebookแล้วนะค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^_^
รบกวนขอต่อคิวจากทางหน้านี้ด้วยจ้า
เพราะถ้าใน Facebook ไม่รู้ว่าจองคิวตรงไหนหน่ะจ้า {:4_509:} {:4_95:}
ขอจองคิวด้วยค่ะ
ขอจองค่ะ... ขอจองดูทางโทรศัพท์ได้ไหมค่ะ
อ.รับ add ใน FB ด้วยนะครับ  จะได้เข้าไปจองคิวครับ  ถ้าจองแล้วต้องไปดูกับอ.ที่ไหนครับ
เข้ามาให้กำลังใจอ.ค่ะ เพราะอ.น่ารักที่สุดใน3โลก อิอิอิ
" เวลาเหลือน้อย ให้เร่งปฏิบัติ "
ตอบกลับ 4# pacharee อาจารย์ยังไม่เห็นใน fACE นะค๊ะ รบกวนส่งใน fACE อีกทีนะ
ตอบกลับ 18# mhooauan2010 อาจารย์ยังไม่เห็นคุณ add at facebook เลยคะ ส่ง add อีกทีนะจ๊ะ รออยู่
***ขอโมทนาบุญกับ อจ.พลอยฟ้า ในวาระกาลกุศลในครั้งนี้ทุกประการ ขอให้ภารกิจการช่วยเหลือชี้นำแนวทางเพื่อช่วยเหลือมวลมนุษย์ของ อจ.พลอยฟ้า ได้บรรลุผลสำเร็จ และนำมาซึ่งประโยชน์พร้อมด้วยบุญบารมียิ่ง ๆ ขึ้นไปทุกประการ

ฟ้าลิขิต
มนุษย์พ้นทุกข์ได้เพราะความเพียร
ตอบกลับ 21# jolie ขอบคุณค่ะ อาจารย์น่ารัก แต่ สำหรับ น้องโจ้ สวยที่สุดในจักรวาล ( รักเด็กด้วย )
ตอบกลับ 24# ฟ้าลิขิต ขอบพระคุณมากค่ะ อาจารย์ฟ้าลิขิต ภารกิจของมนุษย์ในโลกนี้ ทั้งทางโลกและทางธรรม ล้วนย่อมมีเหตุ และปัจจัย ที่กำหนดมา ถ้าอาจารย์ฟ้าลิขิต มีอะไรจะชี้แนะ แนะนำ ก็ขอน้อมรับด้วยความซาบซึ้งค่ะ ดีใจคะที่เราได้มีโอกาสเจอกัน ได้สร้างสรรค์สิ่งที่ดีๆ มีประโยชน์กับผู้อื่นเท่าที่ความสามารถจะทำได้
ตอบกลับ 25# พลอยฟ้า

55555555+ หนูรักผู้ใหญ่
" เวลาเหลือน้อย ให้เร่งปฏิบัติ "
รบกวนขอจองคิวได้ไหมคะ ทางโทรศัพท์อะคะ แต่ไม่มีเบอร์ ขอบคุณคะ
โมทนาบุญกับอ.พลอยฟ้าด้วยค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด