สมาชิกล่าสุดที่อ่านหัวข้อนี้

กลับไปยังรายบอร์ด
หาวัตถุมงคลดีๆให้เป็นของขวัญปีใหม่แก่ตัวท่านเอง...หากสนใจขอเชิญนะครับ...
น่าสนแต่..2199ได้ไหมจ้ะ
น่าสนแต่..2199ได้ไหมจ้ะ
lalit โพสต์เมื่อ 15-12-2012 09:40

เป็นค่าบูชานี้เท่ากันทุกที่ที่เปิดให้บูชาครับแม้แต่ผมบูชามาแขวนเองก็เท่ากัน....ขอบคุณมากครับ
พอดีมีเพื่อนของเพื่อนนำหนังสือเกี่ยวกับหลวงป่มาให้เค้าแต่เค้าไม่อ่านซักที เราก็ถือวิสาสะอ่านก่อนเจ้าของ ก็น่าสนใจค่ะ ยังไม่เคยบูชาวัตถุมงคลของท่านเลย ขอบคุณค่ะ
....เหรียญหลวงปู่สรวง....ของขวัญปีใหม่ที่ควรหาไว้ให้ตนเองและครอบครัว...ขอเชิญนะครับ...
ถ้าผมสนใจอยากบูชาไว้ทั้ง 5 เหรียญเลย จะพิจารณาราคาให้ผมบ้างมั๊ยครับ
ขอบคุณครับ
ถ้าผมสนใจอยากบูชาไว้ทั้ง 5 เหรียญเลย จะพิจารณาราคาให้ผมบ้างมั๊ยครับ
ขอบคุณครับ
ตอบกลับ 61# Lek207

ขออภัยที่ตอบช้าด้วยผมไปทำบุญที่วัดแต่เช้าเลยไม่ได้เปิดดู  ผมแจ้งให้ทราบทาง PM แล้วนะครับ...ขอบคุณครับที่ให้ความสนใจ
สวยๆทั้งนั้นเลยครับพี่ อนุโมทนาบุญด้วยนะครับพี่thum สาธุ สาธุ สาาาาธุ
ตอบกลับ 63# deknoy

ขอบคุณมากครับที่แวะมาชม
เหรียญหลวงปู่สรวงชุดนี้เป็นของ...คุณพ่อบุญเลิศ ลูกศิษย์ที่ติดสอยห้อยตามหลวงปู่มาโดยตลอด...ที่ท่านให้นำมาประชาสัมพันธ์ให้ท่านที่ศรัทธาหลวงปู่สรวงได้มีของดีของแท้ที่หลวงปู่สรวงปลุกเสกจริงๆๆ....ขอบคุณครับ
เหรียญที่หลวงปู่สรวงปลุกเสกอย่างยาวนาน สภาพสวยกริ๊บๆหาได้ยาก จัดเป็นของขวัญให้แก่ตัวเองและครอบครัวเพื่อเป็นสิริมงคลรับปีใหม่....ของแท้ ของดี....รีบก่อนที่จะแพงและหาไม่ได้นะครับ
"...ออยเตียรสรูญ ออยเพิ่มพูน บายตึกเจีย..."
เหรียญหลวงปู่สรวง
ขอโชว์เหรียญหลวงปู่สรวงเนื้อเงินแท้ๆ 100% ...
thum โพสต์เมื่อ 17-12-2012 09:52

สวยงามแต้ๆเลยครับพี่
เนื้อเงินอีกต่างหาก
ราคาเช่าหาประมาณเท่าไหร่ครับพี่
สำหรับเนื้อเงิน
สวยงามแต้ๆเลยครับพี่
เนื้อเงินอีกต่างหาก
ราคาเช่าห ...
deknoy โพสต์เมื่อ 17-12-2012 10:59

ดูที่ PM นะครับ
หลวงปู่สรวง
เหรียญหลวงปู่สรวง
เหรียญที่หลวงปู่สรวงปลุกเสกอย่างยาวนาน สภาพสวยกริ๊บๆหาได้ยาก จัดเป็นของขวัญให้แก่ตัวเองและครอบครัวเพื่อเป็นสิริมงคลรับปีใหม่....ของแท้ ของดี....รีบก่อนที่จะแพงและหาไม่ได้นะครับ
มีหลายท่านสอบถามมาแต่ยังไม่จอง  ท่านใดตัดสินใจเอาก่อนก็ได้เลือกก่อนนะครับ  ขอเชิญครับ
ท่านที่ศรัทธาในองค์หลวงปู่สรวงขอเชิญแวะชมนะครับ...
ในโอกาสปีใหม่นี้ขอเชิญมารับหลวงปู่สรวงไปเป็นสิริมงคลชีวิตแก่ตัวท่านและครอบครัวนะครับ
เพิ่งรู้จักหลวงปู่เมื่อไม่นานนี้เอง
และเพิ่งซื้อหนังสือท่านมาอ่าน
เกี่ยวกับเรื่องราวปาฏิหารย์

ท่านรักษาได้  แม้กระทั่งคนเป็นเอดส์ใกล้จะตาย
จนกลับมาเป็นปกติ

รักษาคนเป็นมะเร็ง
พระอริยสงฆ์เจ้าอีกท่านที่ท่านมาเพื่อช่วยชาวบ้านจริงๆๆ
เพิ่งรู้จักหลวงปู่เมื่อไม่นานนี้เอง
และเพิ่งซื้อหน ...
ธิพงษ์ โพสต์เมื่อ 19-12-2012 13:47

อภินิหารท่านมากเหลือเกิน จนบ้างครั้งได้ยินแล้วไม่น่าเชื่อและเหลือเชื่อครับผม....
...เหรียญหลวงปู่สรวง รุ่น 1 ปี 2534…
กลับไปยังรายบอร์ด