กลับไปยังรายบอร์ด

รูปถ่ายหลวงปู่ฝั้น อาจาโร บรรจุมวลสารมงคล มหามงคล

รูปถ่ายขนาดห้อยคอ หลวงปู่ฝั้น อาจาโร ศิษย์เอก พระอาจารย์มั่น.บรรจุพร้อมด้วย สายสิญจ์ ไส้เทียนชัย ทองคำเปลว .......
ชานหมาก

ภาพเก่าสวยและมาพร้อมของมงคลแบบนี้หายากครับ

บูชา 1500 บ...................จองแล้ว

ปิดรายการนี้ครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
หลงวัตถุมงคลดีกว่าหลงวัตถุอัปมงคล
เข้าชมพระที่ Facebook//หัสดินพระเครื่อง
รูปถ่ายขนาดห้อยคอ หลวงปู่ฝั้น อาจาโร

ด้านหลังบรรจุจีวรของหลวงปู่ฝั้น ครับ
850 บ.
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
หลงวัตถุมงคลดีกว่าหลงวัตถุอัปมงคล
เข้าชมพระที่ Facebook//หัสดินพระเครื่อง
แวะมาชมครับ..
ตอบกลับ 3# สน

ขอบพระคูณมากๆครับ
ตอบกลับ 4# หัสดิน
กำมุนา วัดตะตี โลโก สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
ภาพถ่าย หลวงปู่ฝั้น กรอบไม้สัก เก่าสวย น่าบูชา

ทันยุคท่านแน่นอนครับ

บูชา 800 บ.
พุทธัง ธัมมัง สังฆังนี่แหละของดี
ตอบกลับ 10# วรลักษณ์

สาธุ ครับ
กลับไปยังรายบอร์ด