สมาชิกล่าสุดที่อ่านหัวข้อนี้

กลับไปยังรายบอร์ด

อีเป๋อ

อยากทราบสรรพคุณของอีเป๋อ เพราะน้าไปประเทศอเมริกาเลยไม่อยากเอาอีเป๋อไปด้วย เลยยกให้ไว้ แต่ไม่ทราบว่ามันมีสรรพคุณทางไหน ให้บูชาและพกพาแบบไหน ขอความคิดเห็นจากผู้รู้ทุกคนในเว็บนี้ด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
ตอบกลับ 1# rita_blackdeer

มีคุนด้านไสยเวทย์ มหาเสน่ห์ถ้าเปนของแท้ครับ อย่าเก็บไว้ในห้องพระ อย่าคล้องคอ ห้อยเอวหรือใส่กระเป๋ากางเกง เวลาอยู่บ้านให้เอากางเกงใน หรือโสร่งห่อไว้ครับ แต่ไม่แนะนำให้เล่นครับเพราะของพวกนี้จะกินบุญคนใช้อย่างเดียวไม่ดีครับ
อีเป๋อใช้ทางเสน่ห์เมตามหานิยมครับ
จอมพล
ตอบกลับ 3# jompol
แล้ววิธีบูชาหละค่ะ
แล้วจะรู้อย่าไงไรว่าไหนของจริง ถ้าไม่ดีก็ไม่อยากเก็บไว้เท่าไหร่ กลัวมากค่ะ
ตอบกลับ 6# rita_blackdeer

ไม่ดีครับอย่าเก็บไว้เลย ยิ่งคุณเปนผู้หญิงยิ่งไม่ดีครับ ให้ไปให้คนอื่นเลยครับ
ขอบคุณมากค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด