สมาชิกล่าสุดที่อ่านหัวข้อนี้

กลับไปยังรายบอร์ด

......มะนาว + กับโซดา.......รักษาโรคมะเร็งเจ้าค่ะ......

วันนี้ได้ข้อมูลเกี่ยวกับเรื่องโรคมะเร็งมา จึงอยากนำมาให้อ่านกันเพราะมะเร็งเป็นโรคฮิตที่รักษายากหรือไม่มีทางรักษาเลย แอดมินใกล้ชิดคนเป็นมะเร็งมาหลายๆคนแม้จะให้คีโมคิดว่าจะอยู่รอดแต่สุดท้ายก็อยู่ได้ไม่เกินปี ข้อมูลที่นำมานี้น่าสนใจ.....แอดมินเห็นว่าน่าจะมีมูลจริงอยู่เพราะเวลาที่เราอยู่ในภาวะของฝุ่นละอองที่เป็นพิษเราก็มักจะดื่มโซดาเพื่อให้เข้าไปชำระล้างสิ่งสกปรกในร่างกาย
ก็ลองดูนะไม่มีโทษอะไร

มะนาว+โซดา ฆ่าเซลมะเร็งได้
มะนาว เลือกลูกเขียวๆ ใช้จำนวน 2ลูก + โซดา 1ขวด

สรรพคุณ สามารถ ฆ่าเซลมะเร็งได้ผลกว่าการ คลีโมฯ 10,000เท่า
อ่านว่า หนึ่งหมื่นเท่า .....

วิธีกิน กินเช้า เย็น หรือ เช้า กลางวัน และ เย็น ก็ได้

การกินมะนาว+โซดา
ไม่มีผลเสียอะไรต่อร่างกายทั้งสิ้น การคลีโมฯ ยังมีผลทำให้่เซลดีๆของร่างกายต้องตายไปด้วย แต่การใช้ น้ำมะนาว+โซดา จะฆ่าเซลมะเร็งพวกนี้ได้ 100%

ทำไมต้องโซดา?
ใช้ผสมกับน้ำก็ได้ แต่จะได้ผลช้า ถ้าใช้กับ โซดา มันจะเหมือนๆกับเครื่องยนต์ เวลาติดเทอร์โบ จะได้ผลเร็ว และรุนแรงกว่ามาก

วิธีรักษามะเร็ง แบบได้ผล
แถมต้นทุนประหยัดแบบสุดๆแบบนี้ ใครมีคนรู้จักเป็นมะเร็งอยู่ ให้เอาไปบอกบุญกันได้

บุญรักษาทุกๆท่าน

แล้วทำไมถึงไม่มีการเผยแพร่ ออกมา
ตอบแบบง่ายๆ ถ้าแพร่ออกมา อย่างเป็นทางการ บริษัทยาทั่วโลกก็เจ๊งนี่คือความเลวทรามของมนุษย์ที่เอาเปรียบมนุษย์ด้วยกัน วิธีนี้ถูกค้นพบนานแล้ว แต่ถูกปกปิดเอาไว้ ไม่ให้ผลรายงานนี้ออกมาสู่สาธารณะ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สาธุจ้า
ขอบคุณ สำหรับส่งดีๆ ที่นำมาเล่าสู่กันฟัง
มันจาง่ายขนาดนั้นเชียวหรือ
ตอบกลับ 4# สัง

มันไม่ง่ายแต่มันก็ไม่ยากเกินไปนี้คะ ทานบ่อยๆก็ได้ มันได้ผลทุกระยะนะคะ คิดว่ามันไม่ได้ฆ่ามะเร็งแต่มันหยุดยั้งการเจริญเติบโตของเชื้อมะเร็งนะคะ
สร้อยฟ้า โพสต์เมื่อ 12-9-2012 09:07 [/quote]
ตรงนี้ก็มีด้วย ดี จริง ๆ.....ขอบคุณเจ้าค่ะ
สาธุ สิ่งดีๆๆน่าบอกต่อ  ขอบคุณค่ะ
น่าสนใจ
ค่ะ  สาธุ  กัลยาณมิตรทางอีเมลส่งมาค่ะคือคุณ benfever ส่งต่อ ๆ กันมาเจ้าค่ะเห็นว่าน่าจะมีประโยชน์นะเจ้าค่ะเลยนำมาเผยแพร่ข้อมูลกันเจ้าค่ะ......ความไม่มีโรคคือลาภอันประเสริฐ....
เป็นไท  สู่ฟ้า
เดี๋ยวจะบอกต่อคนเป็นมะเร็งที่รู้จัก  ขอบคุณความรู้ที่มีมาเผื่อแผ่ขอให้เจริญๆจ้า
น่าลองดูบ้างครับ
thongch
..จริงๆก็เคยได้ยินมาก่อน
ว่าคนเป็นหมอแนะนำให้กินมะนาว+โซดา
ได้ยินมานานแร้ว  แต่ได้ยินตอนนั้น
เห็นน้องมันเล่าว่าแฟนมันเป็นเป็น แต่น่าจะขั้นต้น
หมอให้ดื่มโซดาแทนน้ำไปเลย
มะนาว+เกลือนิดหน่อยก็ได้
กลบรสบาดปากที่เราไม่คุ้น

จากที่แฟนเค้าทำตามก็ดีขึ้นนะ
เคยลองกินอยู่พัก  แต่สู้รสชาติโซดาไม่ไหล
เลยถอยทัพ  แต่จะลองดูใหม่
เราก็ติ๊ต่างว่าเป็นน้ำผึ้งผสมมะนาวซิคะจำได้ง่ายขึ้น ทุกอย่างอยู่ที่ใจค่ะ
แต่ในเนื้อเรื่องเขาบอกว่าฆ่าเซลมะเร็งได้ แล้วถ้ามันยับยั้งได้ก็น่าจะมีวิธีที่จะทำลายเซลมะเร็งจะยิ่งดีเลย
ค่ะ  ใช่ค่ะ......
เป็นไท  สู่ฟ้า
มะนาว+โซดา ได้ยินมานานแล้ว ถึงฆ่าไม่ตายแต่โอกาสโตก็น่าจะน้อยลงนะ
ปกติมะนาว+น้ำอุ่น กินยามเช้าตอนตื่นเป็นการช่วยล้างลำไส้ สิ่งตกค้าง
หากระวังคงเรื่องโซดา สำหรับคนที่มีปัญหากินโซดาแล้วท้องอืดอึดอัด ลมตีขึ้น
ถ้ากินโซดามากจะไม่ทำให้กระดูกผุกร่อนเหรอคะ
โมทนาค่ะที่นำสิ่งดีๆมาบอกค่ะ
กบร้อง
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆค่ะ
สาธุ
ดันๆๆๆๆ สาธุ
วิธีง่ายที่ได้ผล
ซื้อโซดามาแช่ไว้ว่าจะกิน
จนปานนี้ผ่านไปจะครบเดือนก็ยังไม่ได้ขยับ  คิคิ
เฮ้ออออออออออออออ
..(.โลกนี้วุ่นวายหนอ ทุกข์หนอ.)..
         ..(.ไปนิพพานกันเถอะ.)..
สาธุ
ขอบคุณครับ
วันนี้ได้ข้อมูลเกี่ยวกับเรื่องโรคมะเร็งมา จึงอยาก ...
ฟ้าส่ง โพสต์เมื่อ 29-9-2012 05:20

โมทนาสาธุค่ะ กับความรู้
กลับไปยังรายบอร์ด