สมาชิกล่าสุดที่อ่านหัวข้อนี้

กลับไปยังรายบอร์ด

อยากให้เปิดชมรมคนบอกหวยครับ เพื่อเป็นตัวเสริมบุญอีกทางหนึ่งครับ

เพื่อจะได้เป็นช่องทางหนึ่งให้ผู้ที่ต้องการเสี่ยงโชค  เสี่ยงลาภครับเล็กๆน้อยๆ พอเป็นกำลังใจให้กับชาวyantip ทุกๆคนครับ  หลังจากได้อิ่มบุญ อิ่มใจกันแล้ว ก็อยากให้ท้องมันอิ่มบ้างครับ  ขอบคุณครับ
เห็นด้วยค่ะ
บุษบา
สุดยอดของความคิด
งวดนี้ได้ไร 52 22 23
ถ้าบอกไปแร้วไม่ถูก ก็เท่ากับว่าติดกรรมเหมือนกันคะ แร้วแต่ดวงเด้อคะ
อย่าเลยคร๊าบ  ผมเห็นเสียคน เสียชื่อ มามากต่อมากแล้ว  บอกหวยนะ ถูกก็ว่าแม่น  ไม่ถูกโดนด่าซะเสียคน
เป็นกำลังใจเล็กๆ น้อยๆ ค่ะ ไม่ได้เสียหายนี่ค่ะ
คงจะผิดทาง..
กำมันบุญตรงไหนเนียเล่นหวย อบายมุข ชัดๆ อิอิ
กลับไปยังรายบอร์ด