กลับไปยังรายบอร์ด
ขอโชคด้วยค่ะ
namtip โพสต์เมื่อ 9-1-2011 11:07

อ่ะหนะ.......จัดปาย.....รอพ่อเข้าฝันก่อนเด้อ....
ส่งไปทางเมลแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ
ส่งไปทางเมลแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ
Samuel โพสต์เมื่อ 9-1-2011 15:41

อะจร้า
ขอรางวัลที่ 1 ได้ป่ะ
ตอบกลับ 25# pallita

5555ขอหัวเราะก่อน รู้ดีจริงนะเราน่ะ มีแฟนแล้วทำเงินหายน่ะมันหายซะเกลี้ยงเหี้ยนเต้เลยน้องปอ ตกลงขอช่องทางทำทีเถอะหลวงปู่หลวงตา แม่ๆที่บาดาล
ขอรางวัลที่ 1 ได้ป่ะ
pyramide โพสต์เมื่อ 9-1-2011 16:09

อ่ะหนะ...ที่ถูกส่วนมากหวยดาวโจนส์จร้า..ม่ายมีรางวัลที่ 1 ถ้าขออาจได้ถ้ากรรมเก่าทำมาดี
ตอบกลับ  pallita

5555ขอหัวเราะก่อน รู้ดีจริงนะเราน่ะ มีแฟ ...
ปูน้อย โพสต์เมื่อ 9-1-2011 16:21

นั่นแหละ..ที่จะทำอยู่นี่แหละ...ดีแล้ว...ต่อไปนี้มีแต่รวยๆๆๆปลิงออกจากตัวแล้ว....
ตอบกลับ 26# pallita

อืม....งั้นพี่ขอรบกวนเรื่องน้องชายอีกคนนะ ท่าจะมาจากบาดาลเหมือนกันรายนั้น แม่เค้าเล่าว่าเคยมีคนบอกไว้น่ะ เดี๋ยวส่งเมล์ตามไปจ้า ขออนุญาต อ.ปอ ก่อน

อืม....งั้นพี่ขอรบกวนเรื่องน้องชายอีกคน ...
ปูน้อย โพสต์เมื่อ 9-1-2011 16:26

อ่ะจร้า...เมลล์ตอบดึกๆๆๆตอนสมาธินิ่งๆๆ...หรือตอนผีออกอาละวาด...หุหุ...
นู๋รับประทานอาหารตั้งแต่เที่ยง ยังไม่อิ่มเลย..สมแระที่อาจารย์บอกให้นู๋ทานมื้อเดียว หุหุ....
ตอบกลับ 37# pallita

อะฮ้า..... แล้วนี่ยังทานอยู่รึป่าวทั่น มื้อเดียวเจงๆ 5555
ตอบกลับ 34# pallita [

งั้นวันที่15ก่อนไปงาน อ.เจน ไปดูกะพี่สาวตามที่เค้าชวนดีก่าเรา หุหุ ขอบคุณจร้า
หวยดาวโจนส์ คืออารายอ่ะค่ะ

อะฮ้า..... แล้วนี่ยังทานอยู่รึป่าวทั่น ...
ปูน้อย โพสต์เมื่อ 9-1-2011 16:42

อะหนะ ทานเสร็จแระจร้า...ใช้เวลา ห้าชั่วโมง...โหๆๆๆคนเรา.....ทำปายด๊ายๆๆๆๆๆ
ตอบกลับ  pallita [

งั้นวันที่15ก่อนไปงาน อ.เจน ไปดูกะพี่สา ...
ปูน้อย โพสต์เมื่อ 9-1-2011 16:52

ไปเลย...เฮงๆๆๆๆๆๆๆๆจร้าๆๆๆๆ
หวยดาวโจนส์ คืออารายอ่ะค่ะ
bla_a___NanZ โพสต์เมื่อ 9-1-2011 16:54

เป็นหุ้นของสหรัฐอะค่ะ...คนไทยแถวอีสาน เหนือ ตะวันตก ภาคกลางเอามาเล่นกัน ออกทุกวันเวลาตีสี่...ภาคใต้เล่นหวยมาเลย์..
ดวง โชค ลาภ อยู่ที่กรรมเก่า...ทำความดี  สองมือ สองเท้าของเรานี่แหละ...จร้า...รวยๆๆๆ โชคลาภ มานของแถม...
ขอบคุณนะค่ะ
ค่อยหายสงสัยหน่อย 555
หนูรุ้แต่ หวยรัฐบาล 55
เมลไปแล้วค่ะ รบกวนด้วยนะคะ
ขอบคุณนะค่ะ
ค่อยหายสงสัยหน่อย 555
หนูรุ้แต่ หวยรัฐบาล  ...
bla_a___NanZ โพสต์เมื่อ 9-1-2011 17:35

โลกนี้มีอะไรอีกมากมายที่เราไม่รู้....
ตอบกลับ 42# pallita [   

จารย์ปอ บอกปานนี้ ลุยเลยเรา เพื่อนออกวามเห็นว่าถ้าราคาสามแสนกว่านี้กว่าจะส่งหมดคงเหลือแต่ซาก ซากก็ซากฟะ ไม่เสี่ยงมันจะด้อะไรกะเค้าซักที่ติ พี่เค้าก็ออกตังค์ให้ สวดมนต์หาคนมาเช่าหน่อยเรา สาธุเทวดาเจ้าที่ดลจิตดลใจคนมาอยู่และให้หาห้องได้หน่อยเด้อ ปอด้วย อิอิ
เมลไปแล้วค่ะ รบกวนด้วยนะคะ
lhajung18 โพสต์เมื่อ 9-1-2011 17:49

จร้า...คนสวย...ใส่บิ๊กอายทำตากว้าง....ทุกอย่างจะดีขึ้น...หุหุ...จะได้มองโลกได้เยอะๆๆๆๆทำให้มีสติคิดทุกอย่างที่อยากจะทำ
วันที่ 16 มค ไม่มางาน อ.เจน หน่อยเหรอน้องปอ มาเที่ยวๆ งานเริ่ม 11โมง
มาให้โชค หน่อยดิ
ตอบกลับ  pallita [   

จารย์ปอ บอกปานนี้ ลุยเลยเรา เพื่อนออ ...
ปูน้อย โพสต์เมื่อ 9-1-2011 17:56

อ่ะหนะ...กลัวไรละ...ถ้าไม่มีคนเช่า เอามาทำธุรกิจ ร้านเกม ร้านขายของไรต่อมิไรเองดิ..เราต้องกล้าลงทุน..ดอกเบี้ย ช่างมานอย่าไปคิด..ไม่หมดวันนี้ วันหน้ามานก็หมด...ทำใจให้สบาย เอาชีวิตวันนี้ให้อยู่รอดและมีความสุขดีกว่ามะค่ะ
กรำ รูปนี้ไม่สวย ขึ้นมาได้งายหว่าๆๆๆๆเปลี่ยนๆๆๆๆๆๆๆ
โลกนี้มีอะไรอีกมากมายที่เราไม่รู้.... ...
pallita โพสต์เมื่อ 9-1-2011 17:53

จริงค่ะ !
กลับไปยังรายบอร์ด